POCO F4 GT शक्तिशाली गेमिंग फोन 12GB RAM सह लॉन्च, जाणून घ्या काय आहे किंमत आणि वैशिष्ट्य

POCO F4 GT अखेर जागतिक स्तरावर लाँच झाला आहे. या शक्तिशाली फोनसोबत, कंपनीने POCO Watch आणि POCO Buds Pro Genshin Impact Edition TWS इयरबड्स देखील सादर केले आहेत. फोनची घोषणा एका ऑनलाइन इव्हेंटद्वारे करण्यात आली होती, जी POCO च्या अधिकृत YouTube चॅनेलवर देखील थेट प्रक्षेपित करण्यात आली होती. POCO F4 GT च्या खास वैशिष्ट्यांबद्दल बोलताना, POCO स्मार्टफोन टॉप-इन-लाइन क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 8 Gen 1 प्रोसेसर आणि 120W हायपरचार्ज फास्ट चार्जिंग तंत्रज्ञानासाठी सपोर्टसह येतो. त्याच वेळी, हा फोन चीनमध्ये लॉन्च झालेल्या Redmi K50 गेमिंग आवृत्तीचा रीब्रँडेड प्रकार असल्याचे दिसते. याशिवाय, भारतात लॉन्च झालेल्या POCO F3 GT चा  अपग्रेड  म्हणून याकडे पाहिले जात आहे.

POCO F4 GT किंमत

POCO F4 GT कंपनीने स्टील्थ ब्लॅक, नाइट सिल्व्हर आणि सायबर यलो या तीन रंगांच्या पर्यायांमध्ये सादर केला आहे. दुसरीकडे, 8GB + 128GB व्हेरिएंटसाठी डिव्हाइसची किंमत EUR 599 (अंदाजे रु 49,000) आणि 12GB रॅम आणि 256GB स्टोरेज व्हेरिएंटसाठी EUR 699 (अंदाजे रु. 57,200) आहे. याशिवाय POCO F4 GT ची विक्री 28 एप्रिलपासून सुरू होणार आहे. 

poco-f4-gt-1

POCO F4 GT चे डिझाइन

POCO फोनच्या डिझाईनबद्दल बोलायचे झाल्यास, गेमिंगसाठी चुंबकीय पॉप-अप शोल्डर ट्रिगरसह, तो Redmi फोनसारखा दिसतो. ट्रिगर कॅमेरा आणि फ्लॅशलाइट सारख्या इतर कार्यांसाठी देखील वापरला जाऊ शकतो. POCO F4 GT मध्ये ट्रिपल कॅमेरा सेटअप आणि समोरच्या बाजूला मध्यभागी एक होल-पंच कॅमेरा आहे.

poco-f4-gt-2

POCO F4 GT चे तपशील

POCO F4 GT मध्ये 120Hz रिफ्रेश रेट आणि 2400×1080 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह AMOLED पॅनेलसह 6.67-इंचाचा FHD+ डिस्प्ले आहे. दुसरीकडे, POCO F4 GT फ्लॅगशिप क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 8 Gen 1 प्रोसेसरसह 8GB/12GB RAM आणि 128GB/256GB स्टोरेजसह समर्थित आहे. याशिवाय फोनमध्ये पॉवर बॅकअपसाठी 4,700mAh बॅटरी देण्यात आली आहे, जी 120W हायपरचार्ज तंत्रज्ञानाला सपोर्ट करते. 

20mp सेल्फी कॅमेरा 12gb RAM POCO F4 GT लॉन्च किंमत तपशील

फोटोग्राफीच्या बाबतीत, POCO F4 GT मध्ये मागील बाजूस ट्रिपल कॅमेरा सेटअप आहे, ज्यामध्ये 64MP प्राथमिक कॅमेरा, 8MP अल्ट्रा-वाइड-एंगल लेन्स आणि 2MP f/2.4 मॅक्रो कॅमेरा आहे. समोर 20MP सेल्फी कॅमेरा आहे. याशिवाय, फोन Android 12-आधारित MIUI 13 वर काम करतो. सुरक्षेसाठी साइड-माउंट फिंगरप्रिंट सेन्सर आणि क्वाड-स्पीकर सेटअप देखील आहे.

गेमिंग तंत्रज्ञान

Poco ने फोनसोबत L-आकाराची केबल समाविष्ट केली आहे. Poco F4 GT एक चांगला गेमिंग अनुभव देण्यासाठी अनेक सॉफ्टवेअर कस्टमायझेशनसह देखील येतो. याशिवाय, POCO F4 GT लिक्विडकूल टेक्नॉलॉजी 3.0 सह येतो. त्याच वेळी, सिलिकॉन ग्रीसऐवजी, त्यात तांबे ब्लॉक आहे जो उष्णता-संवाहक माध्यम म्हणून कार्य करतो. अँटेना झाकणारा एरोस्पेस पांढरा ग्राफीन देखील आहे.

जाहिरात4