Xiaomi-Realme ला टक्कर देण्यासाठी 5,000mAh बॅटरी असलेला हा स्वस्त स्मार्टफोन अवघ्या 6,299 रुपयांमध्ये लॉन्च

परवडणारे स्मार्टफोन बनवणारी एक प्रसिद्ध टेक कंपनी, TECNO Mobile ने आज आणखी एक नवीन स्मार्टफोन लॉन्च केला आहे, ज्याने भारतीय बाजारपेठेत आपला उत्पादन पोर्टफोलिओ विस्तारला आहे. हा मोबाईल फोन TECNO POP 5 LTE नावाने बाजारात लॉन्च करण्यात आला आहे, ज्यासोबत TECNO POP मालिका देखील भारतात सुरू झाली आहे. Tecno Pop 5 LTE फक्त Rs 6,299 च्या किमतीत लॉन्च केले गेले आहे, जे कमी बजेटमध्ये Xiaomi, Realme सह Infinix, OPPO, Vivo आणि Samsung स्मार्टफोन्सना कठीण टक्कर देईल.

TECNO POP 5 LTE चे तपशील

हा नवीन Tecno मोबाइल 20:9 आस्पेक्ट रेशोवर सादर करण्यात आला आहे जो 1600 x 720 पिक्सेल रिझोल्यूशनसह 6.52 इंच HD+ डिस्प्लेला सपोर्ट करतो. वॉटरड्रॉप नॉच डिझाइन असलेली ही स्क्रीन 2.5D वक्र ग्लासने संरक्षित आहे आणि 480nits ब्राइटनेसला सपोर्ट करते. Tecno Pop 5 LTE हे IPX2 प्रमाणित आहे जे फोनला पाण्याच्या शिंपडण्यापासून सुरक्षित ठेवते.

जाहिरात-3 https://prahaarkonkan.com/wp-content/uploads/2022/01/Untitled-500-x-300-px-1.jpg

Tecno POP 5 LTE भारतात 6299 रुपये किंमतीत लॉन्च केले आहे, संपूर्ण स्पेक्स सेल ऑफर

TECNO POP 5 LTE Android 11 ‘Go Edition’ वर लॉन्च केले गेले आहे जे HiOS 7.6 सह कार्य करते. त्याच वेळी, प्रक्रियेसाठी, या फोनमध्ये 1.8 GHz क्लॉक स्पीडसह ऑक्टा-कोर प्रोसेसरसह 12 एनएम फॅब्रिकेशनवर तयार केलेला MediaTek Helio A25 चिपसेट आहे. त्याच वेळी, हा फोन ग्राफिक्ससाठी PowerVR GE8320 GPU ला सपोर्ट करतो.

फोटोग्राफी सेगमेंटबद्दल बोलायचे झाले तर हा नवीन टेक्नो फोन ड्युअल रियर कॅमेऱ्यांना सपोर्ट करतो. फोनच्या मागील पॅनलवर, ड्युअल एलईडी फ्लॅशसह F/2.0 अपर्चरसह 8-मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा सेंसर आहे, जो दुय्यम AI लेन्सच्या संयोगाने कार्य करतो. त्याचप्रमाणे या फोनमध्ये सेल्फी आणि व्हिडिओ कॉलिंगसाठी 5 मेगापिक्सेल फ्रंट कॅमेरा आहे.

Tecno POP 5 LTE भारतात 6299 रुपये किंमतीत लॉन्च केले आहे, संपूर्ण स्पेक्स सेल ऑफर

TECNO POP 5 LTE हा ड्युअल सिम फोन आहे जो 4G LTE ला सपोर्ट करतो. फोनमध्ये 3.5mm जॅक आणि FM रेडिओसोबत इतर कनेक्टिव्हिटी फीचर्सही देण्यात आले आहेत. पॉवर बॅकअपसाठी, या फोनमध्ये 5,000 mAh ची मोठी बॅटरी आहे. Tecno Pop 5 LTE भारतात 2 GB RAM + 32 GB स्टोरेज वर लॉन्च करण्यात आला आहे, ज्यामध्ये मेमरी 256 GB पर्यंत वाढवता येते. हा फोन 6,299 रुपयांना विक्रीसाठी उपलब्ध आहे.