जुन्या सायकलच्या बदल्यात नवीन इलेक्ट्रिक सायकल घरी घेऊन जा, या कंपनीने सुरू केली ही मस्त ऑफर

आजकाल लोकांना इलेक्ट्रिक सायकलची खूप आवड आहे आणि ही मागणी वाढताना पाहून अनेक कंपन्या आपली इलेक्ट्रिक सायकल लॉन्च करत आहेत. त्याच वेळी, जर तुम्ही नवीन इलेक्ट्रिक सायकल खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर गोजिरो मोबिलिटी – प्रीमियम इलेक्ट्रिक परफॉर्मन्स बाइक्स कंपनीने तुमच्यासाठी एक उत्तम ऑफर दिली आहे. ही ऑफर 7000 ते 25000 रुपयांच्या दरम्यान सायकल घेणारे सर्व ग्राहक घेऊ शकतात. कंपनीने अशा प्रकारचा पहिला ‘स्विच’ कार्यक्रम सुरू केला आहे. या मोहिमेची माहिती मीडिया रिपोर्ट्सच्या माध्यमातून समोर आली आहे. या ऑफरबद्दल आम्ही तुम्हाला आणखी माहिती देऊ.

ही ऑफर आहे

Gozero Mobility E-Bike बनवणाऱ्या कंपनीने ऑफर केलेल्या माहितीनुसार, जर कोणाकडे 7000 ते 25000 रुपयांच्या दरम्यानची सायकल असेल तर ते या ऑफरचा फायदा घेऊ शकतात. या मोहिमेच्या मदतीने, कंपनी देशाच्या उत्तर, पश्चिम आणि दक्षिण भागात गोजिरोपर्यंत आपली उपस्थिती वाढवण्याचा प्रयत्न करत आहे. या ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी तुम्ही कंपनीच्या शोरूमला भेट देऊ शकता आणि त्याबद्दल संपूर्ण माहिती मिळवू शकता. 

गोजिरो मोबिलिटीचे सह-संस्थापक सुमित रंजन म्हणाले की, वापरकर्ते नेहमी काहीतरी वेगळे निवडण्याचा प्रयत्न करतात जेणेकरून त्यांची निवड विशेष असेल. या मोहिमेची संपूर्ण कल्पना म्हणजे काहीतरी कमी का ठरवा. लोक शतकानुशतके पारंपारिक सायकल चालवत आहेत आणि आता गोजिरोच्या ट्रेंडी आणि प्रगत ई-बाईककडे स्विच करण्याची वेळ आली आहे. सायकल वापरकर्त्यांच्या सर्व नियमित आणि ऑफ-रोड गरजा पूर्ण करण्यासाठी आमची X सीरीज EBIKES पुरेशी आहेत, तसेच त्यांना इलेक्ट्रिक ड्राईव्हट्रेनचा अंतिम आरामही देतात.

 

जुन्या सायकलचे काय होणार?

या मोहिमेत सापडलेल्या सर्व जुन्या सामान्य आवर्तनांची दुरुस्ती करून अंतर्गत कामांसाठी वापरण्यात येणार आहे. त्याच वेळी, कंपनीला विश्वास आहे की हे छोटे पाऊल आपल्याला स्वच्छ आणि उत्सर्जन मुक्त गतिशीलतेच्या मोठ्या ध्येयाकडे घेऊन जाईल.

जाहिरात4