Horwin SK3 इलेक्ट्रिक स्कूटर 80Km रेंज आणि 90Km/h टॉप स्पीडसह लॉन्च, जाणून घ्या किंमत

ऑस्ट्रियन इलेक्ट्रिक मोबिलिटी कंपनी हॉर्विनने आपली नवीन इलेक्ट्रिक स्कूटर SK3 युरोपमध्ये लॉन्च केली आहे. हॉर्विनच्या पोर्टफोलिओमध्ये आधीपासूनच CR6 आणि EK3 मॉडेल्स आहेत, जी युरोपियन बाजारात विकली जात आहेत. नवीन Horwin SK3 इलेक्ट्रिक स्कूटर एका चार्जवर 80km (km) ची रेंज देऊ शकते आणि कंपनीच्या दाव्यानुसार, तिचा टॉप स्पीड 90km/h (kmph) आहे. हॉरविन 2022 पासून ही इलेक्ट्रिक स्कूटर बाजारात उपलब्ध करून देईल. इतकंच नाही तर कंपनीने पुढील वर्षी लॉन्च करण्यासाठी आणखी अनेक मॉडेल्स तयार केली आहेत.

GizmoChina by , Horwin SK3 इलेक्ट्रिक स्कूटरची किंमत € 3,990 (रु. 3.40 लाख) आहे आणि ती 2022 च्या सुरुवातीला युरोपमध्ये उपलब्ध होईल. जरी अचूक तारखेची माहिती सामायिक केली गेली नाही.

हॉर्विन SK3 दिसायला स्टायलिश आहे. त्याची रचना स्पोर्टी आहे. समोर एक मोठा पूर्ण एलईडी हेडलाइट आहे आणि इन्स्ट्रुमेंट क्लस्टर देखील डिजिटल एलसीडी डिस्प्लेसह सुसज्ज आहे. पॉवरबद्दल बोलायचे झाले तर त्यात असलेली इलेक्ट्रिक मोटर 6.2 kW पॉवर जनरेट करते, ज्यामुळे स्कूटर 90 kmph चा टॉप स्पीड गाठू शकते.

त्याच वेळी, SK3 मध्ये दोन बॅटरी पर्याय उपलब्ध आहेत. कंपनीचे म्हणणे आहे की, ही स्कूटर इन-बिल्ट बॅटरी पॅकद्वारे 80 किमीचा पल्ला गाठू शकते. कंपनीच्या म्हणण्यानुसार, स्कूटरला 45km/h वेगाने प्रवास करून ही श्रेणी मिळवता येते. तसेच, दुय्यम बॅटरी वापरल्यास, रायडर एकूण 160 किमीची श्रेणी गाठू शकतो. यात क्रूझ कंट्रोल फीचर देखील आहे. हे 8A चार्जरद्वारे चार्ज केले जाऊ शकते आणि बॅटरी पॅक सुमारे 4.5 तासांमध्ये चार्ज केला जाऊ शकतो.

यात भरपूर आसनाखालील स्टोरेज देखील मिळते, जे दुय्यम बॅटरी पॅकमध्ये बसू शकते तसेच बॅकपॅक किंवा हेल्मेटसाठी जागा बनवू शकते. याशिवाय, स्कूटर कीलेस स्टार्ट, नेव्हिगेशन सपोर्ट इत्यादी स्मार्ट वैशिष्ट्यांसह सुसज्ज आहे.

जाहिरात4